อบต.นาขุม ขอเชิญชวนร่วมส่งคลิปวีดีโอเพื่อประกวดในหัวข้อ "การป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในตำบลนาขุม" |
![Responsive image](./system_files/325/fd71211e7ac27d75aea15f5a85dfd5d2.jpg) |
อบต.นาขุม ขอเชิญชวนร่วมส่งคลิปวีดีโอเพื่อประกวดในหัวข้อ "การป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในตำบลนาขุม" ชิงเงินรางวัลรวม 15,000.-บาท สมัครได้ตั้งแต่วันนี้ - 21 มิถุนายน 2567 |
|
โพสเมื่อ : 06 มิ.ย. 2567 |
|
|