ประชุมเพื่อวางแผนป้องกันการระบาดของหนอนคืบละหุ่ง ซึ่งเป็นแมลงศัตรูมะขามหวานและมีการระบาดมากเมื่อฝนตกชุก ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม |
![Responsive image](./system_files/325/abf97788921cdf1e6b2f135a03c74196.jpg) |
นายสมชาย บุตรที นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม ได้จัดประชุมเพื่อวางแผนป้องกันการระบาดของหนอนคืบละหุ่ง ซึ่งเป็นแมลงศัตรูมะขามหวานและมีการระบาดมากเมื่อฝนตกชุก ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม |
|
โพสเมื่อ : 29 พ.ค. 2567 |
|
|